Ku ɗauki mafarki kamar dawaki, ku rayu kamar samarinku | Barka da sabbin ma'aikata a 2023

A lokacin zafi a watan Yuli
Sabbin ma'aikatan Linghua na 2023 suna da burinsu na farko da kuma burinsu
Sabon babi a rayuwata
Rayuwa har zuwa ga ɗaukakar matasa don rubuta babi na matasa Rufe shirye-shiryen manhaja, ayyukan da suka dace masu amfani waɗannan yanayi masu ban mamaki koyaushe za a gyara su a cikin ayyukansu
Yanzu, bari mu sake duba tafiyar horon induction mai launuka iri-iri tare
A cikin wannan watan Yuli mai cike da farin ciki, an buɗe horon horar da sabbin ma'aikata na Linghua New Material 2023 a hukumance. Sabbin ma'aikata sun isa kamfanin kuma sun bi hanyoyin shiga. Abokin hulɗar Sashen Albarkatun ɗan adam ya shirya akwatin kyautar shiga ga kowa da kowa kuma ya rarraba littafin jagorar ma'aikata. Zuwan sabbin ma'aikata ya ƙara sabon jini kuma ya kawo sabon fata ga kamfaninmu.
图片1

darasin horo


Domin baiwa sabbin ma'aikata damar sabawa da sabon yanayi, shiga cikin sabuwar ƙungiyar, da kuma kammala kyakkyawan sauyi daga ɗalibai zuwa ƙwararru, kamfanin ya shirya darussa iri-iri a hankali.
Saƙon jagoranci, ilimin al'adun kamfanoni, horar da ilimin samfura, ilimin kare lafiyar hasken rana da sauran darussa a hankali suna inganta fahimtar sabbin ma'aikata game da kamfanin, suna haɓaka jin daɗin kasancewa tare da sabbin ma'aikata da alhakinsu. Bayan darasi, mun taƙaita kuma mun yi rikodin ƙwarewar a hankali, kuma mun bayyana ƙaunarmu ga kwas ɗin da hangen nesa na gaba.

图片2

• Taimakon fara kunna wuta

Manufar gina ƙungiya ita ce haɓaka haɗin kai tsakanin ƙungiya da haɗin kai tsakanin ƙungiya, inganta sanin juna da iya taimakawa tsakanin ƙungiyoyi, da kuma shakatawa a cikin aiki mai wahala, don inganta kammala aikin yau da kullun.
A cikin ayyukan ƙungiya masu ƙalubale, kowa yana cike da gumi da sha'awa, ya saba da juna a gasar, kuma yana haɓaka abota a cikin ayyukan haɗin gwiwa da faɗaɗawa yana sa kowa ya san gaskiyar cewa zare ɗaya ba ya yin layi, kuma itace ɗaya ba ya yin daji

图片3

Menene ƙuruciya?
Matasa kamar wuta ce mai kama da sha'awa, shin ƙarfen son rai ne matashi shine "ɗan maraƙi da aka haifa baya jin tsoron damisa"
Shin "teku da sama kaɗai" abin birgewa ne?
Mun haɗu don manufa ɗaya
Kuma ku tashi da jirgin ruwa da irin wannan mafarkin
Matasanmu sun zo!
Mafarkai masu tashi, tare zuwa nan gaba
Barka da zuwa shiga tare da mu!


Lokacin Saƙo: Yuli-05-2023